Smart TV LG 43 inch 43LM5750PTC
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Tivi của LG
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || Smart TV LG 43 inch 43LM5750PTC
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Smart TV LG 43 inch 43LM5750PTC
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Loại màn hình hiển thị: FHD
Độ phân giải: 1920*1080
Kích thước: 43
Tốc độ làm mới: 60Hz
Chip xử lý thông minh: Bộ xử lý bốn nhân
HDR10 Pro: - / Có / Có / Có (Chỉ 2K) (HDMI 1.4)
Công suất loa ngoài: 10W (5W mỗi kênh)